Monday, 18 February 2019
♪(๑ᴖ◡ᴖ๑)♪ 7 มกราคม 2562 เปิดรับสมัคร นักเรียนใหม่ ปีการศึกษา 2562 ทุกระดับชั้น อนุบาล - ม.6 ((มาก่อนมีสิทธิ์ก่อน )) รับจำนวนจำกัด ------------ ೭੧(❛▿❛✿)੭೨ มีหลักสูตร gifted การอาชีพ มิติใหม่ การศึกษาดรุณาราชบุรี สู่อาชีพ เพื่อทางเลือกของคนรุ่นใหม่ จบไปมีอาชีพ พัฒนาต่อยอดอาชีพได้ เป็นโรงเรียนต้นแบบหลักสูตรต่อเนื่องเชื่อมโยงการศึกษาขั้นพื้นฐานกับอาชีวศึกษาจังหวัดราชบุรี เพื่อตอบโจทย์การมีีงานทำ สู่ Thailand 4.0 และตอบโจทย์ วิสัยทัศน์จังหวัดราชบุรี : ผู้นำเกษตรปลอดภัย มุ่งให้เป็นเมืองน่าอยู่ และทุนทางปัญญา สร้างรายได้ °˖✧◝(⁰▿⁰)◜✧˖°----------
A+ R A-

ผลงานการแข่งขันว่ายน้ำ "ระดับจังหวัด" และเป็นตัวแทนแข่งขัน"ระดับชาติ"

  • Published: Tuesday, 03 July 2018 15:15
  • Written by kingkan chamroen
  • Hits: 238

 

 

 

  ผลการแข่งขันว่ายน้ำ “ กีฬาเยาวชนแห่งชาติ ครั้งที่ 35 “ รอบคัดเลือกนักกีฬาระดับภาค2  “ กาญจนบุรีเกมส์ ”

ระหว่างวันที่ 26 ตุลาคม ถึง 4 พฤศจิกายน  2561  ณ จังหวัดกาญจนบุรี 

นางสาวปาลิดา  โขจุลธรรม

ได้รับรางวัลรองชนะเลิศ อันดับ 1 กบ 200 ม. หญิง

ได้รับรางวัลรองชนะเลิศ อันดับ 1 กบ 100 ม. หญิง

ได้รับรางวัลรองชนะเลิศ อันดับ 2 กบ 50 ม. หญิง

เป็นตัวแทนเข้าร่วมการแข่งขันกีฬาเยาวชนแห่งชาติ ครั้งที่ 35 จังหวัดบุรีรัมย์

ในเดือนมีนาคม 2562

 


 

 

ผลการแข่งขันว่ายน้ำ กีฬานักเรียน นักศึกษาแห่งชาติ ครั้งที่ 40 รอบคัดเลือก ระดับ เขต 7   

ในวันที่ 5 พฤศจิกายน 2561 ณ จังหวัดกาญจนบุรี 

นางสาวปันตา โขจุลธรรม

- ได้รับรางวัลรองชนะเลิศ อันดับ 2 ผีเสื้อ 100 ม. หญิง

 

นางสาวปาลิดา  โขจุลธรรม     

 - ได้รับรางวัลชนะเลิศ กบ 200 ม. หญิง

- ได้รับรางวัลชนะเลิศ กบ 100 ม. หญิง

 -ได้รับรางวัลชนะเลิศ กบ 50 ม. หญิง

เป็นตัวแทนเข้าแข่งขันร่วมการแข่งขันกีฬานักเรียน นักศึกษาแห่งชาติ ครั้งที่ 40

จังหวัดนครสวรรค์ ระหว่างวันที่ 22 ถึง 30 มกราคม 2562

 

 

  

 

ผลการแข่งขัน “กีฬาชิงชนะเลิศแห่งจังหวัดราชบุรี ประจำปี 2562” ระหว่างวันที่ 16-24 ธันวาคม 2561

จัดโดย จังหวัดราชบุรี ร่วมกับสมาคมกีฬาแห่งจังหวัดราชบุรีและสำนักงานการกีฬาแห่งประเทศไทยจังหวัดราชบุรี

- รุ่นอายุ 7-8 ปี  ชาย  เด็กชายภัทรดนัย  ศรัทธาผล

ได้รับรางวัล 1 ทอง 3 เงิน พร้อมเกียรติบัตร

- รุ่นอายุ 9-10ปี ชาย  เด็กชายอธิป ศรีมะโน

ได้รับรางวัล 4 ทอง พร้อมเกียรติบัตร

- รุ่นอายุ 11-12 ปี ชาย เด็กชายธีรภัทร กฤษณะเศรณี 

ได้รับรางวัล 3 ทอง 1 เงิน พร้อมเกียรติบัตร

- รุ่นอายุ 14 ปี ขึ้นไป (ทั่วไป) ชายนายกฤษฎา  ธัญญาสุวัฒนะ

ได้รับรางวัล  2  ทอง  1 เงิน  1 ทองแดง พร้อมเกียรติบัตร

            -รุ่นอายุ 14 ปี ขึ้นไป (ทั่วไป) หญิงนางสาวปันตา  โขจุลธรรม  

ได้รับรางวัล 4  เงิน  พร้อมเกียรติบัตร

นางสาวปาลิดา โขจุลธรรม 

ได้รับรางวัล 4 ทอง  พร้อมเกียรติบัตร

 

   

ฝึกซ้อมโดย ครูดนัย อัยราน้อย


ภาพข่าว